Siriri Mai Fadi don faranti masu zafi na saman gilashi

Takaitaccen Bayani:

A zamanin yau, masu dafa girki da girki na gargajiya sun zama babban murhun wutar lantarki a kicin. Induction cookers ba za su iya ci gaba da aiki a kan yanayin ƙananan wuta, wanda wutar lantarki mai cutarwa ga mutane ke haskakawa.Saboda ƙarancin zafi da ake amfani da su ta hanyar dafa abinci na hasken gargajiya, zazzabin su yana tashi a hankali don soya da sauri kuma ya ɓata da yawa. makamashi. Don gyara ƙarancin girki, an ƙirƙiri sabon kayan girki na manyan faranti masu zafi a cikin gida da waje.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Farantin wutar lantarki na waya (b1)
Flat waya tanderu farantin wuta (a1)

A zamanin yau, masu dafa girki da girki na gargajiya sun zama babban murhun wutar lantarki a kicin. Induction cookers ba za su iya ci gaba da aiki a kan yanayin ƙananan wuta, wanda wutar lantarki mai cutarwa ga mutane ke haskakawa.Saboda ƙarancin zafi da ake amfani da su ta hanyar dafa abinci na hasken gargajiya, zazzabin su yana tashi a hankali don soya da sauri kuma ya ɓata da yawa. makamashi. Don gyara ƙarancin girki, an ƙirƙiri sabon kayan girki na manyan faranti masu zafi a cikin gida da waje.

A matsayinmu na ƙwararrun kamfani da ke bincikar gami da dumama wutar lantarki, mun ƙirƙira na musamman na bakin ciki mai faɗin tsiri don dumama abubuwan gilashin saman faranti masu zafi.

Karfe maki da Chemical abun da ke ciki

Karfe maki

Abubuwan sinadaran%

 

C

Si

Cr

Al

S

P

rare earth element

0Cr20Al6

≤0.03

≤0.4

19-21

5.0-6.0

≤0.02

≤0.025

Adadin da ya dace

Girman girman

Kauri: 0.04-0.1mm ± 4%

Nisa: 5-120mm 0.0.5mm

Kayayyaki

Karfe maki

Matsakaicin zafin sabis

Ƙarfin ƙarfi (N/mm²)

Tsawaita%

Lantarki resistivity

0Cr20Al6

1300 ℃ 650-800 >12

1.45± 0.05

Dangane da kyawawan filastik na gami, suna da kyakkyawan yanayin aiki mai sanyi. Canjin juriya na alloys kadan ne, kuma darajar juriya a kowace mita ba ta wuce kashi huɗu ba, wanda ke haifar da cewa alluran suna da fa'ida ta hanyar dumama. Alamar alama da aka ƙara a cikin gami suna haɓaka fim ɗin oxide da aka gyara tare da jiki don samar da tsarin dumama, wanda ke haɓaka juriya na hadawan abu da iskar shaka a matsanancin zafin jiki. Tare da taimakon nau'in alama, juriya mai raɗaɗi yana inganta sosai a babban zafin jiki. Samfuran ba su zama naƙasa ba bayan haɓakar zafin jiki na dogon lokaci.

Shiryawa & Bayarwa

Muna tattara samfuran a cikin filastik ko kumfa kuma sanya su a cikin akwati na katako.Idan nisa ya yi nisa, za mu yi amfani da faranti na ƙarfe don ƙarin ƙarfafawa.
Idan kuna da wasu buƙatun marufi, kuna iya tuntuɓar mu kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don saduwa da su.

H59d66ea36b394bdf84d1aeabe24682dboapp

Kuma za mu zaɓi hanyar jigilar kaya kamar yadda kuke buƙata: Ta teku, ta iska, ta hanyar bayyanawa, da dai sauransu. Game da farashi da bayanin lokacin jigilar kaya, da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar tarho, mail ko manajan kasuwancin kan layi.

Aikace-aikace

aikace-aikace

Bayanin Kamfanin

Beijing Shougang Gitane New Materials Co., Ltd. (wanda aka fi sani da Beijing Karfe Waya Shuka) kwararre ne na masana'anta, yana da tarihin sama da shekaru 50. Muna tsunduma cikin samar da musamman gami wayoyi da tube juriya dumama gami, lantarki juriya gami, da bakin karfe da karkace wayoyi don masana'antu da kuma na gida aikace-aikace. Kamfaninmu yana rufe yanki na murabba'in murabba'in 88,000, gami da murabba'in murabba'in murabba'in 39,268 na ɗakin aiki. Shougang Gitane yana da ma'aikata 500, ciki har da kashi 30 cikin dari na ma'aikata a kan aikin fasaha. Shougang Gitane ya sami takaddun shaida na ingancin ISO9001 a cikin 2003.

图片1

Alamar

Spark "alamar karkace waya sananne ne a duk faɗin ƙasar. Yana amfani da wayoyi masu inganci Fe-Cr-Al da Ni-Cr-Al alloy a matsayin albarkatun ƙasa kuma yana ɗaukar na'ura mai saurin sauri ta atomatik tare da ikon sarrafa kwamfuta. kayayyakin da high zafin jiki juriya, azumi zafin jiki tashi, dogon sabis rayuwa, barga juriya, kananan fitarwa ikon kuskure, kananan iya aiki farar, uniform farar bayan elongation, da kuma m surface an yi amfani da ko'ina a cikin kananan lantarki tanda, muffle tanderu, kwandishan. daban-daban tanda, lantarki dumama tube, iyali kayan, da dai sauransu Za mu iya tsara da kuma kerarre kowane irin maras misali heliks bisa ga mai amfani ta bukatun.

iri

Tsarin samarwa

iri

Tsarin kula da ingancin aji na farko

H5b8633f9948342928e39dacd3be83c58D

Takardar shaidar cancanta

1639966182 (1)

FAQ

1. mu waye?
Mun dogara ne a Beijing, China, fara daga 1956, ana sayar da shi zuwa Yammacin Turai (11.11%), Gabashin Asiya (11.11%), Tsakiyar Gabas (11.11%), Oceania (11.11%), Afirka (11.11%), Kudu maso Gabashin Asiya 11.11%), Gabashin Turai (11.11%), Amurka ta Kudu (11.11%), Arewacin Amurka (11.11%). Akwai kusan mutane 501-1000 a ofishinmu.

2. ta yaya za mu iya ba da tabbacin inganci?
Koyaushe samfurin pre-samar kafin yawan samarwa;
Koyaushe dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;

3.me za ku iya saya daga gare mu?
dumama alloys, Ristance gami, Bakin gami, musamman gami, amorphous (nanocrystalline) tube

4. Me ya sa ba za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya?
Fiye da shekaru sittin da bincike a cikin kayan dumama wutar lantarki. Kyakkyawan ƙungiyar bincike da cikakkiyar cibiyar gwaji. Wani sabon yanayin haɓaka samfur na binciken haɗin gwiwa. Tsararren tsarin kula da inganci. Layin samar da ci gaba.

5. wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF;


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana