Musamman waya bakin karfe waya

Short Bayani:

Kamfaninmu yana da tarihin sama da shekaru 60 a cikin samar da bakin karfe. Ta hanyar zaɓar kyawawan kayan albarkatu da ɗaukar matakai masu narkewa na wutar lantarki uku-wutar lantarki + wutar lantarki mai sau ɗaya tak . Jerin sandunan Bar and da tsiri ana bayarwa.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Special performance stainless steel wire(c)
Special performance stainless steel e

Kamfaninmu yana da tarihin sama da shekaru 60 a cikin samar da bakin karfe. Ta hanyar zaɓar kyawawan kayan albarkatu da ɗaukar matakai masu narkewa na wutar lantarki uku-wutar lantarki + wutar lantarki mai sau ɗaya tak . Jerin mashaya, waya da tsiri za a ba su.

Yanayin girma

Waya mai jan sanyi

Ф0.05-10.00mm

Sanyin birgima mai sanyi

Kauri 0.1-2.5mm

 

Nisa 5.0-40.0mm

zafi birgima Gaza

Kauri 4.0-6.0mm

 

Nisa 15.0-40.0mm

Sanyi mirgine kintinkiri

Kauri 0.05-0.35mm

 

Nisa 1.0-4.5mm

Karfe bar

Ф10.0-20.0mm

Haɗin Chemical na Bakin Karfe

Kadarori

Abin da ke ciki

 

C

Si

Mn

Cr

Ni

Cu

Mo

N

 

 

bai fi girma ba

 

308

0.08

2.0

-

19-21

10-12

-

-

 

 

309Nb

0.08

1.0

2.0

22-24

12-16

-

-

 

 

316L

0.03

1.0

2.0

16-18

10-14

-

2-3

≤0.1

 

316Ti

0.08

1.0

2.0

16-18

10-14

-

2-3

≤0.1

Ti5 (C + N)

-0.7%

304L

0.03

1.0

2.0

18-20

8-12

-

-

≤0.1

 

800H

0.05-0.1

1.0

1.5

19-23

30-35

≤0.75

-

 

Kudin 39.5%

Al: 0.15-0.6

Ti: 0.15-0.6

904L

0.02

1.0

2.0

19-23

30-35

1-2

4-5

≤0.1

 

SUS430LX

0.03

0.75

1.0

16-19

-

-

-

-

Ti 或 Nb 0.1-1

SUS434

0.12

1.0

1.0

16-18

-

-

0.75-1.25

-

 

329

0.08

0.75

1.0

23-28

2-5

-

1-2

 

 

SUS630

0.07

1.0

1.0

15-17

3-5

3-5

-

-

Nb: 0.05-0.35

 

SUS632

0.09

1.0

1.0

16-18

6.5-7.75

-

-

-

Al: 0.75-1.5

 

05Cr17Ni4Cu4Nb

0.07

1.0

1.0

15-17.5

3-5

3-5

-

-

Nb: 0.15-0.45

 

Sunan Samfur: 904L

Kayan jiki: 904L, yawa: 8.24g / cm3, wurin narkewa: 1300-1390 ℃

Heat jiyya: adana zafi tsakanin 1100-1150 ℃ na awanni 1-2, sanyaya iska mai sauri ko sanyaya ruwa.

Kayan aikin inji: ƙarfin ƙarfi: σ B ≥ 490mpa, samar da ƙarfi σ B ≥ 215mpa, elongation: δ≥ 35%, taurin: 70-90 (HRB)

Tsarin lalata da babban yanayin aikace-aikacen: 904L wani nau'in ƙarfe ne na austenitic tare da ƙananan abun cikin carbon da ƙarfe mai ƙarancin ƙarfi, wanda aka tsara don mummunan yanayin lalata. Yana da mafi kyawun lalatawa fiye da 316L da 317L, kuma yana la'akari da farashi da aikin, kuma yana da haɓakar aikin haɓaka mai tsada. Saboda ƙari na 1.5% jan ƙarfe, yana da kyakkyawan juriya na lalata lalata don rage acid kamar sulfuric acid da phosphoric acid. Hakanan yana da kyakkyawan juriya na lalata lalata damuwa, rami mai laushi da lalatawa ta hanyar chionide ion, kuma yana da kyakkyawar juriya ga lalatattun abubuwa. A cikin kewayon kewayon 0-98%, zafin jiki na 904L na iya kai wa 40 ℃. A cikin kewayon 0-85% phosphoric acid, haɓakar lalatarsa ​​yana da kyau ƙwarai. A cikin masana'antar phosphoric acid da aka samar ta hanyar jika, ƙazamta suna da tasiri mai ƙarfi akan juriya lalata. A cikin kowane nau'in acid phosphoric, juriya ta lalata 904L ta fi ta ƙarfe bakin ƙarfe kyau. A cikin karfi da ƙwayar nitric acid, ƙarfin juriya na ƙarfe 904L ya ƙasa da na babban ƙarfe mai haɗa allo ba tare da molybdenum ba. A cikin acid hydrochloric, amfani da 904L an iyakance shi zuwa ƙananan haɗuwa na 1-2%. A cikin wannan kewayon kewayon. Juriya na lalata 904L ya fi na baƙin ƙarfe na al'ada. 904L karfe yana da babban juriya ga lalata lalata. A cikin maganin chloride, haɓakar haɓakar lalatawarta. Forcearfin kuma yana da kyau ƙwarai. Babban abun ciki na nickel na 904L yana rage yawan lalata cikin rami da rami. Talakawa marasa ƙarfi na ƙarfe na iya zama masu damuwa da lalatacciyar damuwa a cikin mahalli mai yalwar chloride lokacin da yanayin zafin ya fi 60 ℃. Za'a iya rage wayar da kan jama'a ta hanyar kara abun ciki na nickel na bakin karfe. Saboda babban abun ciki na nickel, 904L yana da tsananin damuwa lalata lalata juriya a cikin maganin chloride, maida hankali kan maganin hydroxide da yanayin wadatar hydrogen sulfide.

 

Sunan Samfur: 304L

Kayan jiki: yawancin shine 7.93 g / cm3

30L bakin karfe bakin karfe ne gama gari, wanda ake amfani dashi a matsayin chromium nickel bakin karfe. Yana yana da kyau lalata lalata, zafi juriya, low zazzabi ƙarfi da inji Properties. Yana da juriya ga lalata cikin yanayi. Idan yanayi ne na masana'antu ko kuma yanki mai ƙazantar gaske, ana buƙatar tsabtace shi a cikin lokaci don kauce wa lalata. Ya dace da sarrafa abinci, adanawa da jigilar kaya. Yana da kyakkyawan aiki da walwala. Fatalar musayar wuta, belin, kayan gida, kayan gini, sinadarai, masana'antar abinci, da dai sauransu. 30L bakin karfe shine ingantaccen bakin karfe.

 

Sunan Samfura: 309Nb

Kayan jiki: ƙarfin ƙarfi: 550MPa, elongation: 25%

Halaye da walda shugabanci:

309nb yana da rutile acid irin shafi da aka tsara don alternating halin yanzu ko tabbatacce waldi waldi. 309nb wani nau'in allo ne mai suna 23CR13 NiAdditionarin niobium yana rage ƙarancin carbon kuma yana ba da kyakkyawar juriya ga hawan carbide, don haka yana ƙaruwa da ƙwayar hatsi kan iyakar nukiliya. Har ila yau, yana ba da ƙarfi mafi ƙarfi a ƙarƙashin maƙasudin yanayin zafin jiki ya dace da walƙiyar zazzabi mai ƙarfi ta ASTM 347 ƙarfe mai ƙarfe ko ƙarfe carbon don walda mai walƙiya.

Hakanan za'a iya amfani da 309nb don walda daban-daban ƙananan carbon da baƙin ƙarfe.

 

Sunan Samfur: SUS434

Kayan jiki: Yieldarfin ƙarfin yield 0.2 (MPA): ≥ 205 Tsawaita δ 5 (%): ≥ 40 Rage yankin ψ (%): ≥ 50

Taurin kai: ≤ 187hb; ≤ 90hrb; ≤ 200hv

Gabatarwar samfur:

Halaye na SUS434 / 436/439 bakin ƙarfe mai ƙarfi: wakilin ƙarfe na baƙin ƙarfe, tare da ƙarancin faɗaɗawar zafin jiki, ƙira mai kyau da haɓakar shaƙuwa. Ana amfani da 430 azaman kayan kwalliyar kwalliya kamar kwalliyar kayan ado na mota, kuma ana amfani da karafa 434 da 436 wadanda basuda karfi lokacin da ake buƙatar juriya mafi kyau. 436 sigar karafa ce ta 434 da aka gyara, wanda ya rage yanayin "shaƙuwa" a cikin tsauraran matakan shimfiɗa. Aikace-aikace: murhu mai ɗumi, murhu, kayan aikin gida, aji na tebur na 2, tankin ruwa, ado, dunƙule da goro.

 

Sunan Samfur: SUS630/632

Gabatarwar samfur:

630/632 shine haɓakar martensitic mai taurare bakin karfe. Yana yana da babban ƙarfi, high taurin, mai kyau waldi yi da kuma lalata juriya. Bayan magani mai zafi, kayan aikin inji na samfuran sun fi cikakke, wanda zai iya isa ƙarfin matsewa na 1100-1300 MPa (160-190 Ksi). Ba za a iya amfani da wannan darajar a yanayin zafi sama da 300 ℃ (570f) ko ƙarancin zafin jiki ba. Yana da kyakkyawan juriya na lalata yanayi da diluted acid ko gishiri. Juriyarsa na lalata yana daidai da na 304 da 430. An yi amfani da 630/632 a cikin bawul, shaft, masana'antar fiber fiber da sassan ƙarfin ƙarfi tare da wasu buƙatun juriya na lalata. Tsarin metallographic: tsarin sifa shine nau'in tauraruwar yanayi.

Aikace-aikace: ana amfani dashi don sassan masana'antu tare da haɓakar lalata mai ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi, kamar su bearings da ɓangaren turbin tururi.

 

Sunan Samfura: 05cr17ni4cu4nb

Gabatarwar samfur:

7-4ph gami ne mai narkewa, mai kauri kuma marainiyar bakin karfe wanda aka hada da tagulla da niobium / columbium.

Halaye: bayan maganin zafi, kayan aikin inji na samfuran sun fi kyau, kuma ƙarfin damfara na iya kaiwa kamar 1100-1300 MPa (160-190 Ksi). Ba za a iya amfani da wannan darajar ba a yanayin zafi sama da 300 ℃ (572 Fahrenheit) ko ƙarancin zafin jiki sosai. Yana da kyakkyawan juriya na lalata yanayi da diluted acid ko gishiri. Juriyar lalatarsa ​​daidai yake da na 304 da 430.

 

17-4PH shine haɓakar martensitic mai taurare baƙin ƙarfe. Ayyukan 17-4PH yana da sauƙi don daidaita matakin ƙarfin, wanda za'a iya daidaita shi ta hanyar canza tsarin maganin zafi. Babban ma'anar ƙarfafawa shine sauya martensitic da ƙarancin lokacin hazo wanda aka samo shi ta hanyar tsufa. Abubuwan haɓaka 17-4PH suna da kyau, ƙarfin juriya na lalata lalata da juriya ɗigon ruwa suna da ƙarfi.

 

yankin aikace-aikace:

· Platformasashen waje, HELIDECK, sauran dandamali

· Masana’antar abinci

· Ulangaren litattafan almara da takarda

· Aerospace (injin turbin ruwa)

· Sassan injuna

· Gangaren sharar nukiliya


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana