Aiwatar da ruhun aminci da taron kare muhalli na Shougang Group - Kamfanin Gitane ya gudanar da taron fara samar da tsaro

微信图片_20230213102836

Kamfanin Gitane ya gudanar da taron fara samar da tsaro don zurfafa nazari da aiwatar da ruhin Shougang Group's aminci da kare muhalli taron, taƙaita aikin samar da aminci a cikin 2022, da tattarawa da tura aikin samar da aminci a cikin 2023.
Mahimman bayanai na sarrafa aminci.
01 Shugabannin kamfanoni, masu matsakaicin matsayi, jami'an tsaro, cikakken lokaci da jami'an tsaro na lokaci-lokaci da shugabannin ƙungiyar na duk sassan sun halarci taron.
An kafa na'urar "Fur No Two Direct Safety Mechanism" don dubawa da kula da matakin gudanarwar aminci ta matakin.Ba wai kawai yana bincika tasirin gudanarwar aminci ba, har ma yana bincika ko gudanarwa a duk matakan suna yin ayyukansu yadda ya kamata.
02 A cikin layi tare da bukatun "Babban Jama'a, Babban Ilimi da Babban Horowa", an gudanar da babban ilimi da horo kan aminci.Manyan jami'an 'yan sanda sun je dandalin don yin magana game da aminci, inganta koyo ta hanyar magana, bari manyan jami'an su koyi aminci, fahimtar aminci, yin magana mai aminci, kuma mafi kyawun gudanar da ayyukansu.
03 Ya kamata shugabanni a kowane mataki su je wajen ciyayi da ƙananan matakai na ƙungiyar don shiga cikin taron share fage, gudanar da ilimantarwa da ba da horo, da ba da haske ga shugabannin ƙungiyar, ta yadda za a inganta yadda ya kamata. ƙwarewa da tasiri na taron farko da kuma taron aminci a matakin ciyawa, mayar da hankali ba kawai a kan nau'i ba, har ma a kan abun ciki da inganci.
04 Gudanar da kulawa ta musamman na saba wa ka'idoji da ƙa'idodi a cikin wuraren samarwa, ƙara ƙarfin bincike da azabtarwa, da sarrafa ainihin aiki na barbaric da saba ka'idoji da ƙa'idodi, da samun ci gaba don magance raunin aiki. a cikin posts kamar bumps.
05 An tattaro nauyin da ya rataya a wuyan manajoji a kowane mataki, sannan ya kara jaddada cewa idan har aka aikata ba bisa ka'ida ba, ya kamata a rika bin diddigin manajoji a dukkan matakai tare da daukarsu da gaske.
06 Gudanar da bincike na aminci da bincike, da gudanar da bincike na aminci da bincike kan matakai tare da matsalolin tsaro.Manyan shugabannin kamfanin da kansu sun shirya zanga-zangar, sun aiwatar da hakikanin gaskiya, daidaitawar ƙwararru, rarrabuwa na sparrows, tsara jerin matsalolin ɓoye, gyara gabaɗaya, rubuta rahoton bincike da bincike, kuma sun yi bita da inganta hanyoyin aiki ɗaya bayan ɗaya. , wanda da gaske ya sami zurfin zurfi, cikakke, cikakke, kuma yana da rawar haɓakawa da nunawa, an ƙirƙira da fitar da Tsarin Aiki akan Kafa Binciken Tsaro, kuma an aiwatar da wannan aikin a hankali.
07 An shirya ma'aikatan kula da tsaro na cikakken lokaci guda biyu don gudanar da sa ido akai-akai kan samar da tsaro na ayyukan dare da karshen mako, wanda ya toshe madogara, wuraren makafi da matattun wuraren sarrafa tsaro.
08 An kammala ayyukan gyare-gyaren aminci guda shida, gami da babban ma'aikatar rarrabawar kamfani, tsaka-tsakin tsattsauran raƙuman ruwa na hydrogen, tsaftataccen tsaka-tsakin ƙararrawar ruwa, da ɗakin famfon ruwa wanda ba a kula da shi ba, waɗanda suka inganta ingantaccen matakin aminci.
09 Domin bukukuwa da manyan bukukuwa irin su bikin bazara, wasannin Olympics na lokacin sanyi, ranar Mayu, ranar kasa da kuma babban taron majalisar wakilan jama'a na Ashirin, an tsara wani shiri na musamman na tsaro, wanda ya ba da muhimmanci sosai da kuma kiyaye mutuwa, tare da tabbatar da cewa aminci da kwanciyar hankali a lokacin bukukuwa da manyan abubuwan da suka faru.

Dangane da aikin aminci na Kamfanin Gitane a shekarar 2023, babban manajan Li Hongli, ya yi nuni da cewa, da farko, ya kamata mu karfafa nauyin da ke wuyan mu, kuma a koyaushe mu kara tsaurara matakan dakile da warware hadurruka.Don ƙarfafa ma'anar wahala da aiwatar da babban alhakin, ya kamata mu haɗu da tunaninmu da ayyukanmu yadda yakamata a cikin hukuncin kwamitin jam'iyyar da yanke hukunci da ƙaddamar da yanayin samar da aminci, da ɗaukar himma don hidima ga ci gaban gaba ɗaya. kamfani.Na biyu, ya kamata mu yi la'akari da zurfin tunani da iyakance tunani, kuma mu mai da hankali sosai ga aiwatar da mahimman aikin samar da aminci.Ya kamata mu kara zurfafa gyare-gyare na musamman na kariyar wuta, iskar gas, sinadarai masu haɗari, da dai sauransu, yi aiki mai kyau na matsananciyar yanayin yanayi, gargadin farko da zubar da gaggawa, haɗuwa da halaye na samarwa da dokokin aiki a ƙarshen shekara, ƙarfafa dubawa da gudanar da ayyukan samarwa da wuraren aiki, mai da hankali kan sauye-sauyen akida da tunanin ma'aikata, da yin kyakkyawan aiki na jagorar aminci a cikin lokaci.Na uku, ya kamata mu bi tsarin tsarin, mu bi ka'idar mutunci da kirkire-kirkire, da himma wajen aiwatar da magance muhimman ayyukan tsaro a cikin 2023. Ya kamata mu ba da cikakkiyar wasa ga fa'idodin ƙaramin gyare-gyare na kamfanin da ƙaramin dandamalin haɓaka sabbin gyare-gyare na kamfani. da yin cikakken aiki wajen tunkarar mahimman ayyukan aminci a cikin 2023;Riƙe shiriyar manufa;Yi la'akari da daidaitattun mahimmanci a kan gudanarwa da fasaha, kuma ku gane nau'i-nau'i biyu na gudanarwa da matakan fasaha;Dangane da magance manyan matsaloli a cikin ayyuka masu aminci, ya kamata mu haɓaka aiwatar da ƙananan canje-canje a cikin aminci a cikin kowane matakai, da kuma haɓaka haɓakar aminci cikin aminci tare da ƙirƙira.Na hudu, ya kamata mu inganta matsayinmu na siyasa kuma mu ci gaba da karfafa aiwatar da babban alhakin samar da lafiya.Ya kamata mu haɓaka gaggawar haɓaka mahimman aiki, bin tsarin kula da layin ƙasa da layin aminci, da yin duk ƙoƙarin gina ingantaccen layin tsaro.

 


Lokacin aikawa: Fabrairu-06-2023